at-spi2-core master - en to ml translation catalogue (123 entries)

en: The application no longer exists
ml: ഈ പ്രയോഗം ഇപ്പോള്‍ നിലവിലില്ല

en: Attempted synchronous call where prohibited
ml: ചെയ്യാന്‍ നോക്കിയ സിങ്ക്റണസ് കോളുകള്‍ തടയപ്പെട്ടു

en: Selected Link
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട കണ്ണി

en: Specifies whether the AtkHyperlink object is selected
ml: AtkHyperlink ഒബ്ജക്റ്റ് തെരഞ്ഞെടുത്തുവോ എന്നു് നമുക്കു് വ്യക്തമാക്കി തരുന്നു

en: Number of Anchors
ml: ആങ്കറുകളുടെ എണ്ണം

en: The number of anchors associated with the AtkHyperlink object
ml: AtkHyperlink ഒബ്ജക്റ്റുമായി ബന്ധമുളള ആങ്കറുകളുടെ എണ്ണം

en: End index
ml: സൂചികയുടെ അവസാനം

en: The end index of the AtkHyperlink object
ml: AtkHyperlink ഒബ്ജക്റ്റിനുള്ള സൂചികയുടെ അവസാനം

en: Start index
ml: സൂചികയുടെ തുടക്കം

en: The start index of the AtkHyperlink object
ml: AtkHyperlink ഒബ്ജക്റ്റിനുള്ള സൂചികയുടെ തുടക്കം

en: invalid
ml: അസാധു

en: accelerator label
ml: അക്സലറേറ്റര്‍ ലേബല്‍

en: alert
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: animation
ml: ചലനചിത്രം

en: arrow
ml: സൂചകം

en: calendar
ml: കലണ്ടര്‍

en: canvas
ml: ക്യാന്വാസ്

en: check box
ml: ചെക്ക് ബോക്സ്

en: check menu item
ml: മെന്യു പരിശോധിക്കുക

en: color chooser
ml: നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന സഹായി

en: column header
ml: നിര തലക്കെ‌ട്ട്

en: combo box
ml: കോംബോ ബോക്സ്

en: dateeditor
ml: തീയതി തിരുത്തല്‍ സംവിധാനം

en: desktop icon
ml: പണിയിടത്ത് കാണപ്പെടുന്ന ചിഹ്നം

en: desktop frame
ml: പണിയിട ചട്ടക്കൂട്

en: dial
ml: ഡയല്‍

en: dialog
ml: സംവാദം

en: directory pane
ml: ഡയറക്ടറി പെയിന്‍

en: drawing area
ml: വരയ്ക്കുവാനുളള സ്ഥലം

en: file chooser
ml: ഫയല്‍ തെരെ‌ഞ്ഞെടുപ്പ്

en: filler
ml: ഫില്ലര്‍

en: frame
ml: ചട്ടക്കൂട്

en: glass pane
ml: ഗ്ലാസ് പാളി

en: html container
ml: html കണ്ടയിനര്‍

en: icon
ml: ചിഹ്നം

en: image
ml: ചിത്രം

en: internal frame
ml: ഇന്റേണല്‍ ഫ്രെയിം

en: label
ml: ലേബല്‍

en: layered pane
ml: നിരവധി തലങ്ങളുള്ള പാളി

en: list
ml: നാമാവലി

en: list item
ml: വസ്തുക്കള്‍ ചിട്ടയില്‍ നിരത്തുക

en: menu
ml: പട്ടിക

en: menu bar
ml: മെന്യു ബാര്‍

en: menu item
ml: മെന്യു ഐറ്റം

en: option pane
ml: ഓപ്ഷന്‍ പെയിന്‍

en: page tab
ml: താളിനുള്ള റ്റാബ്

en: page tab list
ml: അനുബന്ധങ്ങളുടെ പട്ടിക

en: panel
ml: പാളി

en: password text
ml: അടയാളവാക്യം

en: popup menu
ml: പോപ് അപ്പ് പട്ടിക

en: progress bar
ml: പ്രോഗ്രസ്സ് ബാര്‍

en: push button
ml: പുഷ് ബട്ടണ്‍

en: radio button
ml: റേ‌ഡിയോ ബട്ടണ്‍

en: radio menu item
ml: റേഡിയോ മെന്യു ഐറ്റം

en: root pane
ml: അടിസ്ഥാന പാളി

en: row header
ml: എല്ലാ തലവാചകങ്ങളും കാണിക്കുക

en: scroll bar
ml: സ്ക്ക്രോള്‍ ബാര്‍

en: scroll pane
ml: നിരക്കിനീക്കാവുന്ന പാളി

en: separator
ml: സെപ്പറേറ്റര്‍

en: slider
ml: സ്ലൈഡര്‍

en: split pane
ml: രണ്ടായി തിരിച്ച പാളി

en: spin button
ml: സ്പിന്‍ ബട്ടണ്‍

en: statusbar
ml: സ്റ്റേറ്റസ് ബാര്‍

en: table
ml: ടേബിള്‍

en: table cell
ml: ടേബിള്‍ സെല്ല്

en: table column header
ml: ടേബിള്‍ നിരയ്ക്കുള്ള തലകെട്ട്

en: table row header
ml: ടേബിള്‍ വരിയ്ക്കുള്ള തലകെട്ട്

en: tear off menu item
ml: മെനു ഇനം മാറ്റുക

en: terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

en: text
ml: വാക്യം

en: toggle button
ml: ടൊഗ്ഗിള്‍ ബട്ടണ്‍

en: tool bar
ml: പണി ആയുധപ്പെട്ടി

en: tool tip
ml: സൂചന

en: tree
ml: ട്രീ

en: tree table
ml: ട്രീ ടേബിള്‍

en: unknown
ml: അപരിചിതം

en: viewport
ml: ദര്‍ശന മണ്ഡലം

en: window
ml: ജാലകം

en: header
ml: ഹെഡ്ഡര്‍

en: footer
ml: അടിക്കുറിപ്പു്

en: paragraph
ml: ഖണ്ഡിക

en: ruler
ml: റൂളര്‍

en: application
ml: പ്രയോഗം

en: autocomplete
ml: സ്വയമായി പൂര്‍ത്തിയാക്കുക

en: edit bar
ml: മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനുള്ള പട്ടിക

en: embedded component
ml: എംബഡട് ഘടകം

en: entry
ml: എന്‍ട്രി

en: chart
ml: ചാര്‍ട്ട്

en: caption
ml: തലക്കെട്ട്

en: document frame
ml: ഡോക്യുമെന്‍റ്

en: heading
ml: തലകെട്ട്

en: page
ml: താള്‍

en: section
ml: വിഭാഗം

en: form
ml: ഫോറം

en: link
ml: കണ്ണി

en: input method window
ml: ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡിനുള്ള ജാലകം

en: table row
ml: പട്ടിക നിര

en: tree item
ml: ട്രീ ഇനം

en: document spreadsheet
ml: ഡോക്യുമെന്‍റ് സ്പ്രെഡ്ഷീറ്റ്

en: document presentation
ml: ഡോക്യുമെന്‍റ് അവതരണം

en: document text
ml: ഡോക്യുമെന്‍റ് ടെക്സ്റ്റ്

en: document web
ml: ഡോക്യുമെന്‍റ് വെബ്ബ്

en: document email
ml: ഡോക്യുമെന്‍റ് ഇമെയില്‍

en: comment
ml: അഭിപ്രായം

en: list box
ml: നാമാവലി

en: grouping
ml: ഒരുമിപ്പിക്കു

en: image map
ml: ചിത്രത്തിന്റെ രൂപരേഖ

en: notification
ml: അറിയിപ്പു്

en: info bar
ml: അറിയിപ്പ് ബാര്‍

en: Is used to notify that the parent has changed
ml: പേരന്റ് മാറിയിട്ടുണ്ടു് എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Is used to notify that the value has changed
ml: മൂല്ല്യം മാറിയിട്ടുണ്ട് എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: The accessible role of this object
ml: ഈ ഒബ്ജക്റ്റിന്റെ ആക്സസ്സിബിളായ റോള്‍

en: The accessible layer of this object
ml: ഈ ഒബ്ജക്റ്റിന്‍റെ ആക്സസ്സിബിളായ ലെയര്‍

en: The accessible MDI value of this object
ml: ഈ ഒബ്ജക്റ്റിന്റെ ആക്സസ്സിബിളായ MDI മൂല്ല്യം

en: Is used to notify that the table caption has changed; this property should not be used. accessible-table-caption-object should be used instead
ml: ടേബിളിന്റെ തലക്കെട്ട് മാറിയിട്ടുണ്ടു് എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു; എന്നാല്‍ ഇതിനു്പകരമായി accessible-table-caption-object ഉപയോഗിക്കേണ്ടതാണു്.

en: Is used to notify that the table column header has changed
ml: ടേബിളിന്റെ നിരയുടെ തലക്കെട്ട് മാറിയിട്ടുണ്ടു് എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Is used to notify that the table column description has changed
ml: ടേബിളിന്റെ വരി വിവരണം മാറിയിട്ടുണ്ടു് എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Is used to notify that the table row header has changed
ml: ടേബിളിന്റെ വരി തലക്കെട്ട് മാറിയിട്ടുണ്ടു് എന്ന് അറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Is used to notify that the table row description has changed
ml: ടേബിളിന്റെ വരി വിവരണം മാറിയിട്ടുണ്ടു് എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Is used to notify that the table summary has changed
ml: ടേബിളിന്റെ സമ്മറി മാറിയിട്ടുണ്ടു് എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Is used to notify that the table caption has changed
ml: ടേബിളിന്റെ തലക്കെട്ട് മാറിയിട്ടുണ്ടു് എന്നറിയിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Number of Accessible Hypertext Links
ml: ആക്സസ്സിബിളായ ഹൈപ്പര്‍ ടെക്സ്റ്റ് കണ്ണികളുടെ എണ്ണം

en: The number of links which the current AtkHypertext has
ml: ഇപ്പോള്‍ നിലവിലുളള AtkHypertext നുളള കണ്ണികളുടെ എണ്ണം
