at-spi2-core master - en to ta translation catalogue (139 entries)

en: The application no longer exists
ta: பயன்பாடு இனியும் உள்ள

en: Selected Link
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இணைப்பு

en: Specifies whether the AtkHyperlink object is selected
ta: AtkHyperlink பொருள் தேர்வு செய்யப்பட்டதா என குறிப்பிடவும்

en: Number of Anchors
ta: இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: The number of anchors associated with the AtkHyperlink object
ta: AtkHyperlink பொருளோடு தொடர்புடைய இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: End index
ta: முடிவு அகரவரிசை

en: The end index of the AtkHyperlink object
ta: AtkHyperlink பொருளின் முடிவு அகரவரிசை

en: Start index
ta: துவக்க அகரவரிசை

en: The start index of the AtkHyperlink object
ta: AtkHyperlink பொருளின் துவக்க அகரவரிசை

en: invalid
ta: தவறானது

en: accelerator label
ta: முடக்கி பெயர்

en: alert
ta: எச்சரிக்கை

en: animation
ta: உயிராக்கம்

en: arrow
ta: அம்புக்குறி

en: calendar
ta: நாள்காட்டி

en: canvas
ta: கேன்வாஸ்

en: check box
ta: சோதனைப்பெட்டி

en: check menu item
ta: பட்டி உறுப்புகளை சோதித்தல்

en: color chooser
ta: நிறத் தேர்வி

en: column header
ta: நிரல் தலைப்பு

en: combo box
ta: தேர்வுப்பெட்டி

en: dateeditor
ta: தேதி தொகுப்பி

en: desktop icon
ta: பணிமேடை சின்னம்

en: desktop frame
ta: பணிமேடை சட்டம்

en: dial
ta: டயல்

en: dialog
ta: உரையாடல்

en: directory pane
ta: அடைவுப் பகுதி

en: drawing area
ta: வரையும் பகுதி

en: file chooser
ta: கோப்பு தேர்வி

en: filler
ta: நிரப்பி

note: I know it looks wrong but that is what Java returns
en: fontchooser
ta: எழுத்துரு தேர்வி

en: frame
ta: சட்டம்

en: glass pane
ta: கண்ணாடி பகுதி

en: html container
ta: html பெட்டகம்

en: icon
ta: சின்னம்

en: image
ta: உருவம்

en: internal frame
ta: உள்ளமை சட்டம்

en: label
ta: பெயர்

en: layered pane
ta: அடுக்கிடப்பட்ட பகுதி

en: list
ta: பட்டியல்

en: list item
ta: பட்டியல் உறுப்பு

en: menu
ta: பட்டி

en: menu bar
ta: பட்டி பட்டை

en: menu item
ta: பட்டி உறுப்பு

en: option pane
ta: விருப்பப் பகுதி

en: page tab
ta: பக்கத் தத்தல்

en: page tab list
ta: பக்கத் தத்தல் பட்டியல்

en: panel
ta: பலகம்

en: password text
ta: கடவுச்சொல் உரை

en: popup menu
ta: கீழ்விரிப் பட்டி

en: progress bar
ta: முன்னேற்ற பட்டி

en: push button
ta: அழுத்தும் பொத்தான்

en: radio button
ta: தேர்வு பொத்தான்

en: radio menu item
ta: தேர்வு பட்டி உறுப்பு

en: root pane
ta: மூலப் பகுதி

en: row header
ta: நிரை தலைப்பு

en: scroll bar
ta: உருள் பட்டை

en: scroll pane
ta: உருள் பகுதி

en: separator
ta: பிரிப்பி

en: slider
ta: ஸ்லைடர்

en: split pane
ta: பிரிப்புப் பகுதி

en: spin button
ta: சுழல் பொத்தான்

en: statusbar
ta: நிலைப்பட்டை

en: table
ta: அட்டவணை

en: table cell
ta: அட்டவணை அறை

en: table column header
ta: அட்டவணை நிரல் தலைப்பு

en: table row header
ta: அட்டவணை நிரை தலைப்பு

en: tear off menu item
ta: tear off பட்டி உறுப்பு

en: terminal
ta: முனையம்

en: text
ta: உரை

en: toggle button
ta: மாற்றி பொத்தான்

en: tool bar
ta: கருவிப்பட்டை

en: tool tip
ta: கருவிக் குறிப்பு

en: tree
ta: கிளை

en: tree table
ta: கிளை அட்டவணை

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: window
ta: சாளரம்

en: header
ta: தலைப்பு

en: footer
ta: அடிக்குறிப்பு

en: paragraph
ta: பத்தி

en: ruler
ta: அளவீடு

en: application
ta: பயன்பாடு

en: autocomplete
ta: தானாக முடித்தல்

en: edit bar
ta: திருத்தும் பட்டி

en: embedded component
ta: உட்பொதிந்த பொருள்

en: entry
ta: உள்ளீடு

en: chart
ta: வரைபடம்

en: caption
ta: தலைப்பு

en: document frame
ta: ஆவண சட்டம்

en: heading
ta: தலைப்பு

en: page
ta: பக்கம்

en: section
ta: பிரிவு

en: redundant object
ta: மிகை பொருள்

en: form
ta: படிவம்

en: link
ta: இணைப்பு

en: input method window
ta: உள்ளீடு முறை சாளரம்

en: table row
ta: அட்டவணை நிரை

en: tree item
ta: கிளை உருப்படி

en: document spreadsheet
ta: ஆவண விரிதாள்

en: document presentation
ta: ஆவண வழங்கல்

en: document text
ta: ஆவண உரை

en: document web
ta: ஆவண வலை

en: document email
ta: ஆவண மின்னஞ்சல்

en: comment
ta: கருத்து

en: list box
ta: பட்டியல் பெட்டி

en: grouping
ta: தொகுத்தல்

en: image map
ta: பட மேப்

en: notification
ta: அறிவிப்பு

en: info bar
ta: தகவல் பட்டை

en: Accessible Name
ta: அணுகக்கூடிய பெயர்

en: Object instance’s name formatted for assistive technology access
ta: தொழில்நுட்ப அணுகலுக்காக நிகழ்வின் பெயர் வடிவமைக்கப்பட்டது

en: Accessible Description
ta: அணுகக்கூடிய விளக்கம்

en: Description of an object, formatted for assistive technology access
ta: தொழில் நுட்ப அணுகலுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட பொருளின் விளக்கம்

en: Accessible Parent
ta: அணுகக்கூடிய முதன்மை

en: Is used to notify that the parent has changed
ta: முதன்மை அடைவு மாற்றப்பட்டதா என்பதை குறிப்பிட பயன்படும்

en: Accessible Value
ta: அணுகக்கூடிய மதிப்பு

en: Is used to notify that the value has changed
ta: மதிப்பு மாற்றப்பட்டதா என்பதை தெரிந்து கொள்ள பயன்படும்

en: Accessible Role
ta: அணுகக்கூடிய பங்களிப்பு

en: The accessible role of this object
ta: பொருளின் அணுகக்கூடிய பங்களிப்பு

en: Accessible Layer
ta: அணுகக்கூடிய அடுக்கு

en: The accessible layer of this object
ta: இந்தப் பொருளின் அணுகக்கூடிய அடுக்கு

en: Accessible MDI Value
ta: அணுகக்கூடிய MDI மதிப்பு

en: The accessible MDI value of this object
ta: இந்தப் பொருளின் அணுகக்கூடிய MDI மதிப்பு

en: Accessible Table Caption
ta: அணுகக்கூடிய அட்டவணை தலைப்பு

en: Is used to notify that the table caption has changed; this property should not be used. accessible-table-caption-object should be used instead
ta: இது பட்டியலின் தலைப்பு மாற்றப்பட்டதை அறிவிக்க பயன்படும்; அதற்குப் பதிலாக அணுகக்கூடிய-அட்டவணை-தலைப்பு-பொருள் என பயன்படுத்த வேண்டும்

en: Accessible Table Column Header
ta: அணுகக்கூடிய அட்டவணை நிரல் தலைப்பு

en: Is used to notify that the table column header has changed
ta: இது அட்டவணை நிரல் தலைப்பு மாற்றப்பட்டதைக் குறிக்க பயன்படும்

en: Accessible Table Column Description
ta: அணுகக்கூடிய அட்டவணை நிரல் விளக்கம்

en: Is used to notify that the table column description has changed
ta: இது அட்டவணை தலைப்பு விளக்கம் மாற்றப்பட்டதை அறிவிக்க பயன்படும்

en: Accessible Table Row Header
ta: அணுகக்கூடிய நிரல் அட்டவணை தலைப்பு

en: Is used to notify that the table row header has changed
ta: அட்டவணை நிரை தலைப்பு மாற்றப்பட்டதை அறிவிக்க பயன்படும்

en: Accessible Table Row Description
ta: அணுகக்கூடிய அட்டவணை நிரை விளக்கம்

en: Is used to notify that the table row description has changed
ta: அணுகக்கூடிய அட்டவணை நிரை விளக்கம் மாற்றப்பட்டதைக் குறிக்க பயன்படும்

en: Accessible Table Summary
ta: அணுகக்கூடிய அட்டவணை சுருக்கம்

en: Is used to notify that the table summary has changed
ta: அட்டவணை சுருக்கம் மாற்றப்பட்டதைக் குறிப்பிட பயன்படும்

en: Accessible Table Caption Object
ta: அணுகக்கூடிய அட்டவணை தலைப்பு பொருள்

en: Is used to notify that the table caption has changed
ta: அட்டவணை தலைப்பு மாற்றப்பட்டதைக் குறிப்பிட பயன்படும்

en: Number of Accessible Hypertext Links
ta: அணுகக்கூடிய மீஉரை இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: The number of links which the current AtkHypertext has
ta: தற்போதைய AtkHypertஇல் உள்ள இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை
